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mradi machinjio ya kisasa

O NACHRISTOPHERLISSA

SIKU chache baada ){( Naibu Waziri
wa Fedha na Uchumi, Dk. Ashatu Kijaji,
kutangaza kurejeshwa Hazina sh.bilioni
tatu, zilizotolewa kwa Halmshauri ya
Manispaa ya llala, kwa ajili ya ujenzi
wa machinjio ya kisasa ya Kiwalani,
halmashauri hiyo imesema ujenzi
utafanyika kama ilivyopangwa.

Fedha hizo sh.bilionitatu, nisehemu
ya zaidi ya sh.bilioni nane zilizotengwa
kwa ajili mmradi huo, ambapo Hazina
iliingiza kwenye akaunti ya Manispaa

ya llala sh.bilioni tatu kwa ajili ya
kuanza mradi.
Hata hivyo, wiki iliyopita, Naibu

Waziri Dk. Ashatu, akiwa katika ziara
yake ya kukagua miradi ya kimkakati,
alisikitishwa na hatua ya manispaa
hiyo kushindwa kuanza mradi huo,
hivyo kuagiza sh.bilioni tatu zilizokuwa
zZimeingizwa  katika akaunti ya
manispaa, kurejeshwa katika akaunti
ya Hazina.

Akizungumza na Uhuru, Naibu
Meya wa Manispaa ya llala, Omari

Kumbilamoto, alisema mradi huo

utajengwa kama ilivyopangwa.
“Baada ya ziara ya Naibu Waziri

(Ashatu), tulikaa katika kikao cha

majumuisho. Kikao kilihudhuriwa pia

Baada ya ziaraya
Naibu Waziri (Ashatu),
tulikaa katika kikao
cha majumuisho. Kikao
kilihudhuriwa pia na
Mkuu wa Wilaya ya
llala Sophia Mjema na
watendaji wa halmshauri.
Wagziri aliridhia mradi
uendelee lakini fedha
irudi katika akaunti ya
Hazina,”

na Mkuu wa Wilaya ya llala Sophia
Mjema na watendaji wa halmshauri.
Warziri aliridhia mradi uendelee lakini
fedha irudi katika akaunti ya Hazina,”
alisema Kumbilamoto.

Naibu Meya huyo alisema ingawa
fedha zitarudi Hazina lakini lakini ujenzi
utafanyika na mkandarasi atakuwa
akilipwa kupitia Hazina.

“iwe la msingi la mradi tutaweka

mapema mwezi Uujao na - utaratibu

wa ujenzi unaendelea kama
kawaida,"alisema Kumbilamoto
ambaye ni Diwani wa Kata ya

Vingunguti (CCM).
Alisema mradi huo ni utekelezajiwa

llani ya CCM na kwamba ulitolewa na

Rais Dk. John Magufuli ikiwa ni mojaya
miradi mikubwa iliyolenga kukusanya
mapato, kuongeza ajira na kuboresha
nyama ya Tanzania.

"Niwahakikishie wananchi wa llala
kwamba serikali yetu ni sikivu na mradi
huu utatekelezwa kwa kiwango cha
ubora uleule, alisema. i
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lUMUIA ya Wazazi ma Chama
ha Mapinduzi(CCM), koa wa
Dar es Salaam, inatarajia kufanya
maadhimisho ya wiki ya Wazazi
mwishoni Machi, mwaka huu.

Akizungumza na Uhuru
mwishoni  mwa wiki iliyopita,
Katibu wa Wazazi, Mkoa wa Dar
es Salaam, Geofrey Kavenga,
alisema watafanya maadhimisho
hayo mwishoni mwa Machi, ili
kutoa fursa kwa viongozi wa mkoa
huo kuhudhuria maadhimisho ya
kitaifa. .

Kwa mujibu wa
maadhimisho ya wiki
yanafanyika Aprili  mosi hadi
6, mwaka huu na kwamba
wameamua kufanya mapema ili
kutoa nafasi kwa viongozi wa mkoa
kwenda katika maadhimisho ya
kitaifa.

‘Tumeona tukianza kama
kalenda inavyosema  Vviongozi
wetu wanaweza kuhudhuria katika
maadhimisho ya kitaifa, ambayo
wanapaswa kuhudhuria ifikapo
kilele chake Aprili 6, mwaka huu.

Akizungumzia makongamano
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